NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

Kết quả

Brazilian Campeonato Paulista A4
02-22 06:00
Audax Sao Paulo  logo
Audax Sao Paulo 1
Rio Branco(SP)  logo
Rio Branco(SP) 2
BRA Cup
02-22 05:30
Itabaiana(SE)  logo
Itabaiana(SE) 0
Brasiliense  logo
Brasiliense 1
BRA Cup
02-22 05:30
Treze Campina Grande PB  logo
Treze Campina Grande PB 1
ABC RN  logo
ABC RN 1
BRA Cup
02-22 05:30
Audax Rio RJ  logo
Audax Rio RJ 0
Portuguesa RJ  logo
Portuguesa RJ 0
BRA Cup
02-22 05:30
Anapolis FC  logo
Anapolis FC 1
Tombense  logo
Tombense 0
BRA Cup
02-22 05:15
Sousa PB  logo
Sousa PB 2
Cruzeiro Esporte Clube  logo
Cruzeiro Esporte Clube 0
BRA Campeonato Paulista A2
02-22 05:30
Noroeste  logo
Noroeste 2
Ferroviaria SP  logo
Ferroviaria SP 0
BRA Campeonato Paulista A2
02-22 05:30
Linense(BRA)  logo
Linense(BRA) 1
Monte Azul SP  logo
Monte Azul SP 1
BRA Campeonato Paulista A2
02-22 05:00
Capie Warrero  logo
Capie Warrero 2
Rio Claro  logo
Rio Claro 5
BRA Campeonato Baiano Division
02-22 05:15
Barcelona BA  logo
Barcelona BA 1
Bahia de Feira BA  logo
Bahia de Feira BA 0
BRA Paulista Serie B
02-22 05:00
ska brasil  logo
ska brasil 0
Vocem SP  logo
Vocem SP 1
BRA Paulista Serie B
02-22 05:00
sao carlense  logo
sao carlense 2
Penapolense  logo
Penapolense 1
ARG Reserve League
02-22 05:00
Independiente Rivadavia U20  logo
Independiente Rivadavia U20 3
Gimnasia LP Reserves  logo
Gimnasia LP Reserves 0
ARG Reserve League
02-22 03:00
Lanus Reserves  logo
Lanus Reserves 4
Godoy Cruz Reserves  logo
Godoy Cruz Reserves 2
ARG Reserve League
02-22 03:00
Argentinos Juniors Reserves  logo
Argentinos Juniors Reserves 0
Belgrano Reserves  logo
Belgrano Reserves 2
ARG Reserve League
02-22 03:00
Deportivo Riestra Reserves  logo
Deportivo Riestra Reserves 1
Barracas Central Reserves  logo
Barracas Central Reserves 0
COL Liga Betplay Femenina
02-22 05:00
Independiente Santa Fe(w)  logo
Independiente Santa Fe(w) 0
Atletico Nacional Medellin (w)  logo
Atletico Nacional Medellin (w) 4
Copa Libertadores
02-22 05:00
Academia Puerto Cabello  logo
Academia Puerto Cabello 0
Nacional Montevideo  logo
Nacional Montevideo 2
BRA Copa do Nordeste
02-22 05:00
Maranhao  logo
Maranhao 2
Juazeirense  logo
Juazeirense 1
BRA Copa do Nordeste
02-22 05:00
Vitoria BA  logo
Vitoria BA 1
Nautico (PE)  logo
Nautico (PE) 1
BRA Campeonato Capixaba
02-22 05:00
Porto Vitoria  logo
Porto Vitoria 2
Serra  logo
Serra 1
BRA Campeonato SMG
02-22 05:00
Coxim MS  logo
Coxim MS 2
Operario MS  logo
Operario MS 2
BRA Campeonato Paulista A3
02-22 05:00
Sertaozinho  logo
Sertaozinho 3
Rio Preto SP  logo
Rio Preto SP 0
BRA Campeonato Paulista A3
02-22 05:00
Lemense  logo
Lemense 1
Gremio Prudente  logo
Gremio Prudente 4
BRA Campeonato Paulista A3
02-22 05:00
Itapirense Sp  logo
Itapirense Sp 2
Uniao Sao Joao  logo
Uniao Sao Joao 4
GUA Division 2
02-22 04:10
Fraijanes FC  logo
Fraijanes FC 2
Cuilapa FC  logo
Cuilapa FC 0
GUA Division 2
02-22 04:00
Heredia  logo
Heredia 1
San Benito FC  logo
San Benito FC 0
GUA Division 2
02-22 04:00
Juventud Copalera  logo
Juventud Copalera 2
CD Puerto de Iztapa  logo
CD Puerto de Iztapa 0
GUA Division 2
02-22 04:00
Deportivo San Pedro  logo
Deportivo San Pedro 1
Suchitepequez  logo
Suchitepequez 1
HOR L
02-22 04:00
CD Marathon Reserves  logo
CD Marathon Reserves 1
CD Vida Reserves  logo
CD Vida Reserves 1
CRC 2.Liga
02-22 04:00
AD Sarchi  logo
AD Sarchi 3
Marineros de Puntarenas  logo
Marineros de Puntarenas 1
CRC 2.Liga
02-22 04:00
Escorpiones Belen  logo
Escorpiones Belen 3
Santa  Ana  logo
Santa Ana 2
CRC 2.Liga
02-22 04:00
Jaco Futbol Club  logo
Jaco Futbol Club 0
AD Cofutpa  logo
AD Cofutpa 1
CRC 2.Liga
02-22 03:00
ADR Jicaral  logo
ADR Jicaral 3
Quepos Cambute FC  logo
Quepos Cambute FC 2
BRA Sergipano Division 1
02-22 04:00
Falcon SE  logo
Falcon SE 2
America SE  logo
America SE 2
CRC Primera Division
02-22 04:00
AD Guanacasteca  logo
AD Guanacasteca 1
Municipal Liberia  logo
Municipal Liberia 1
COL Torneo BetPlay Dimayor
02-22 04:00
Cortulua  logo
Cortulua 2
Leones  logo
Leones 2
SAN Campionato di Calcio
02-22 03:15
San Marino Academy U22  logo
San Marino Academy U22 1
AC Juvenes  logo
AC Juvenes 2
SAN Campionato di Calcio
02-22 03:15
Murata  logo
Murata 0
Tre Penne  logo
Tre Penne 2
SAN Campionato di Calcio
02-22 03:15
Fiorentino  logo
Fiorentino 1
San Giovanni  logo
San Giovanni 1
SAN Campionato di Calcio
02-22 03:15
Faetano  logo
Faetano 2
Cailungo  logo
Cailungo 0
GIB Cup
02-22 03:00
Lions Gibraltar  logo
Lions Gibraltar 0
Manchester 62 FC  logo
Manchester 62 FC 2
ENG Football League Trophy
02-22 03:00
Bradford City  logo
Bradford City 0
Wycombe Wanderers  logo
Wycombe Wanderers 1
ARG Tebolidun League GpB
02-22 03:00
Liniers  logo
Liniers 0
Deportivo Merlo  logo
Deportivo Merlo 0
CÚP C1 CHÂU ÂU
02-22 03:00
FC Porto  logo
FC Porto 1
Arsenal  logo
Arsenal 0
CÚP C1 CHÂU ÂU
02-22 03:00
Napoli  logo
Napoli 1
FC Barcelona  logo
FC Barcelona 1
SCO Highland League
02-22 03:00
Keith  logo
Keith 1
Forres Mechanics  logo
Forres Mechanics 1
SCO Highland League
02-22 03:00
Brora Rangers  logo
Brora Rangers 3
Lossiemouth  logo
Lossiemouth 2
SCO Highland League
02-22 03:00
Buckie Thistle FC  logo
Buckie Thistle FC 1
Fraserburgh  logo
Fraserburgh 0
SCO Highland League
02-22 03:00
Formartine United  logo
Formartine United 5
Nairn County  logo
Nairn County 1