NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

Kết quả 11/22

Liga MX U23
11-22 22:30
Pachuca U23  logo
Pachuca U23 0
Tigres UANL U23  logo
Tigres UANL U23 0
Liga MX U23
11-22 22:00
Necaxa U23  logo
Necaxa U23 0
Chivas Guadalajara U23  logo
Chivas Guadalajara U23 2
ICPD Premier Division
11-22 22:30
Zoman FC  logo
Zoman FC 1
ASI Abengourou  logo
ASI Abengourou 0
NGA Women's League
11-22 22:15
Dannaz FC (W)  logo
Dannaz FC (W) 2
Naija Ratels (w)  logo
Naija Ratels (w) 0
NGA Women's League
11-22 22:05
Bayelsa Queens FC  logo
Bayelsa Queens FC 2
Ekiti Queens (W)  logo
Ekiti Queens (W) 0
NGA Women's League
11-22 22:00
Nasarawa Amazons(w)  logo
Nasarawa Amazons(w) 1
Heartland Queens (W)  logo
Heartland Queens (W) 0
NGA Women's League
11-22 21:30
Adamawa Queens(w)  logo
Adamawa Queens(w) 0
Confluense Queens (w)  logo
Confluense Queens (w) 1
NGA Women's League
11-22 20:00
FC Robo(w)  logo
FC Robo(w) 3
Sunshine Queens (w)  logo
Sunshine Queens (w) 2
GUA Reserves League
11-22 22:10
Malacateco Reserves  logo
Malacateco Reserves 1
Deportivo Mixco Reserves  logo
Deportivo Mixco Reserves 1
GIAO HỮU CLB
11-22 22:00
Hasaacas (W)  logo
Hasaacas (W) 2
Ladystrikers FC (W)  logo
Ladystrikers FC (W) 0
GIAO HỮU CLB
11-22 19:00
El Entag Al Harby  logo
El Entag Al Harby 1
Egypt Insurance  logo
Egypt Insurance 0
NGA Premier League
11-22 22:00
Enyimba  logo
Enyimba 2
Bendel Insurance  logo
Bendel Insurance 1
POR U23
11-22 22:00
Leixoes U23  logo
Leixoes U23 2
Academico Viseu U23  logo
Academico Viseu U23 0
SPDRFEFA
11-22 22:00
Atletico Sanluqueno  logo
Atletico Sanluqueno 1
Cordoba  logo
Cordoba 2
HUN Women's Division 1
11-22 22:00
Haladas(w)  logo
Haladas(w) 2
Soroksar (w)  logo
Soroksar (w) 0
SER Super liga
11-22 22:00
FK Napredak Krusevac  logo
FK Napredak Krusevac 1
FK Čukarički  logo
FK Čukarički 0
LFA First Dicision
11-22 21:00
BEA Mountain FC  logo
BEA Mountain FC 3
Cece United  logo
Cece United 2
SLO Cup
11-22 21:00
NK Fuzinar  logo
NK Fuzinar 0
Radomlje  logo
Radomlje 2
SLO Cup
11-22 19:30
Odranci  logo
Odranci 0
FC Koper  logo
FC Koper 3
UZB Super League
11-22 21:00
Turon Nukus  logo
Turon Nukus 1
FK Andijon  logo
FK Andijon 3
UZB Super League
11-22 20:15
Buxoro FK  logo
Buxoro FK 0
FC OKMK Olmaliq  logo
FC OKMK Olmaliq 1
POL Mloda Ekstraklasa
11-22 21:00
Gornik Zabrze Youth  logo
Gornik Zabrze Youth 1
Wisla Krakow (Youth)  logo
Wisla Krakow (Youth) 1
ITA Serie D Cup
11-22 20:30
Livorno  logo
Livorno 3
Poggibonsi  logo
Poggibonsi 0
ITA Serie D
11-22 20:30
Vastogirardi  logo
Vastogirardi 1
Nuovo Campobasso  logo
Nuovo Campobasso 1
IND Division 1
11-22 20:30
Churchill Brothers  logo
Churchill Brothers 4
Trau FC  logo
Trau FC 0
GRE Amateur Cup
11-22 20:20
Anagennisi Moschatou  logo
Anagennisi Moschatou 0
Karavas  logo
Karavas 3
GRE Amateur Cup
11-22 20:00
Pao Deilinon  logo
Pao Deilinon 2
Keravnos Irakliou  logo
Keravnos Irakliou 1
GRE Amateur Cup
11-22 20:00
Asteras Rethimnou  logo
Asteras Rethimnou 0
Rethymniakos  logo
Rethymniakos 3
GRE Amateur Cup
11-22 19:45
Proodeftiki FC  logo
Proodeftiki FC 0
Atromitos Piraeus  logo
Atromitos Piraeus 1
GRE Amateur Cup
11-22 19:45
Aias Salaminas  logo
Aias Salaminas 1
Amfiali  logo
Amfiali 2
ZAN PL
11-22 20:15
Zimamoto SC  logo
Zimamoto SC 2
Kundemba FC  logo
Kundemba FC 2
TZA Premier League
11-22 20:00
Geita Gold  logo
Geita Gold 1
JKT Tanzania  logo
JKT Tanzania 0
SLO U19
11-22 20:00
NK Bravo U19  logo
NK Bravo U19 1
ND Ilirija U19  logo
ND Ilirija U19 2
GRE Women's Super League
11-22 20:00
Trikala 2011(w)  logo
Trikala 2011(w) 7
Elpides Karditsas Women  logo
Elpides Karditsas Women 0
UGA Division 2
11-22 20:00
Police FC  logo
Police FC 3
Blacks Power FC  logo
Blacks Power FC 2
UGA Division 2
11-22 20:00
Mbale Heroes FC  logo
Mbale Heroes FC 1
Ndejje University  logo
Ndejje University 0
GRE Cup
11-22 20:00
AO Giouchtas  logo
AO Giouchtas 0
Atromitos Athens  logo
Atromitos Athens 1
GRE Cup
11-22 20:00
Levadiakos  logo
Levadiakos 2
Lamia  logo
Lamia 1
GER Regionalliga
11-22 20:00
St Pauli II  logo
St Pauli II 1
FC Teutonia 05  logo
FC Teutonia 05 1
ALB Division 1
11-22 19:40
Burreli  logo
Burreli 1
KS Bylis  logo
KS Bylis 2
ALB Division 1
11-22 19:30
KS Korabi Peshkopi  logo
KS Korabi Peshkopi 4
Tomori berat  logo
Tomori berat 0
ALB Division 1
11-22 19:30
Flamurtari  logo
Flamurtari 2
Luzi 2008  logo
Luzi 2008 1
ALB Division 1
11-22 19:30
Apolonia Fier  logo
Apolonia Fier 4
Lushnja KS  logo
Lushnja KS 1
CZE Third League
11-22 19:30
Zlin B  logo
Zlin B 1
Otrokovice  logo
Otrokovice 1
ARG Youth League
11-22 19:10
CS Dock Sud U20  logo
CS Dock Sud U20 1
Lujan U20  logo
Lujan U20 2
ARG Women's League
11-22 19:00
Boca Juniors(w)  logo
Boca Juniors(w) 2
Rosario Central (w)  logo
Rosario Central (w) 1
HUN NB III
11-22 19:00
Szekszard UFC  logo
Szekszard UFC 1
Paksi FC B  logo
Paksi FC B 0
HUN NB III
11-22 19:00
Diosgyori VTK II  logo
Diosgyori VTK II 2
Cigand SE  logo
Cigand SE 2
SER Women's League
11-22 19:00
Vojvodina (w)  logo
Vojvodina (w) 0
Lask Crvena Zvezda Women  logo
Lask Crvena Zvezda Women 6
FIFA U17 World Cup
11-22 19:00
France U17  logo
France U17 0
Senegal U17  logo
Senegal U17 0