NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

Kết quả 11/26

ML Premiere Division
11-26 22:45
AS Police  logo
AS Police 1
Cercle de Bamako  logo
Cercle de Bamako 0
ML Premiere Division
11-26 22:45
Binga  logo
Binga 1
Onze Createurs  logo
Onze Createurs 0
ENG FA Women's Cup
11-26 22:45
Chorley(w)  logo
Chorley(w) 0
Newcastle (w)  logo
Newcastle (w) 5
STDRFEF
11-26 22:45
CD Bullense  logo
CD Bullense 0
CD Cieza  logo
CD Cieza 0
STDRFEF
11-26 22:30
CD Arnedo  logo
CD Arnedo 2
UD Logrones B  logo
UD Logrones B 0
STDRFEF
11-26 22:30
La Solana  logo
La Solana 0
CD Marchamalo  logo
CD Marchamalo 3
STDRFEF
11-26 22:30
CD Utrillas  logo
CD Utrillas 1
Epila CF  logo
Epila CF 1
STDRFEF
11-26 22:30
SD Ejea  logo
SD Ejea 0
SD Borja  logo
SD Borja 1
STDRFEF
11-26 22:30
CA Monzon  logo
CA Monzon 3
Belchite 97  logo
Belchite 97 0
STDRFEF
11-26 22:30
RCP Valverdeno  logo
RCP Valverdeno 0
SP Villafranca  logo
SP Villafranca 0
STDRFEF
11-26 22:30
CF Jaraiz  logo
CF Jaraiz 2
Moralo CP  logo
Moralo CP 1
STDRFEF
11-26 22:30
CP Montehermoso  logo
CP Montehermoso 1
Arroyo Club Polideportivo  logo
Arroyo Club Polideportivo 4
STDRFEF
11-26 22:30
CD Algar  logo
CD Algar 3
Montecasillas FC  logo
Montecasillas FC 2
STDRFEF
11-26 22:30
CF Soller  logo
CF Soller 2
CE Mercadal  logo
CE Mercadal 1
STDRFEF
11-26 22:30
Burgos Promesas  logo
Burgos Promesas 1
Almazan  logo
Almazan 0
STDRFEF
11-26 22:30
Urraca  logo
Urraca 0
UD Llanera  logo
UD Llanera 3
STDRFEF
11-26 22:30
CD Galapagar  logo
CD Galapagar 3
CDF Tres Cantos  logo
CDF Tres Cantos 2
STDRFEF
11-26 22:30
CD Soneja  logo
CD Soneja 1
Athletic Torrellano  logo
Athletic Torrellano 1
STDRFEF
11-26 22:15
CF Illueca  logo
CF Illueca 1
CF Calamocha  logo
CF Calamocha 1
SWI Women's Division 1
11-26 22:45
Aarau (w)  logo
Aarau (w) 1
FC Zurich Frauen (w)  logo
FC Zurich Frauen (w) 0
NED Eredivisie Vrouwen
11-26 22:45
Zwolle(w)  logo
Zwolle(w) 2
Feyenoord Rotterdam (w)  logo
Feyenoord Rotterdam (w) 0
ZA Premier League
11-26 22:45
Lamontville Golden Arrows  logo
Lamontville Golden Arrows 0
Cape Town City  logo
Cape Town City 1
NED Eredivisie
11-26 22:45
Sparta Rotterdam  logo
Sparta Rotterdam 1
FC Utrecht  logo
FC Utrecht 2
GIẢI VĐQG BULGARIA
11-26 22:45
Cherno More Varna  logo
Cherno More Varna 3
FK Levski Krumovgrad  logo
FK Levski Krumovgrad 2
Liberian second Division
11-26 22:30
Nimba United  logo
Nimba United 0
Shaita FC  logo
Shaita FC 0
Liberian second Division
11-26 22:30
Junior Pro FC  logo
Junior Pro FC 2
Samira FC  logo
Samira FC 2
ICPD Premier Division
11-26 22:30
Bouake FC  logo
Bouake FC 1
Racing d'Abidjan  logo
Racing d'Abidjan 0
ICPD Premier Division
11-26 22:30
CO Korhogo  logo
CO Korhogo 0
LYS Sassandra  logo
LYS Sassandra 0
ICPD Premier Division
11-26 22:30
AS Denguele  logo
AS Denguele 0
SOL FC Abobo  logo
SOL FC Abobo 0
SPA SF Women
11-26 22:30
Alhama CF(w)  logo
Alhama CF(w) 1
Deportivo La Coruna (w)  logo
Deportivo La Coruna (w) 1
LFA First Dicision
11-26 22:30
Cece United  logo
Cece United 1
Watanga FC  logo
Watanga FC 2
SPA U19
11-26 22:30
Mercantil U19  logo
Mercantil U19 1
Huesca U19  logo
Huesca U19 1
GIB Premier Division
11-26 22:30
Lynx FC  logo
Lynx FC 1
Brunos Magpie  logo
Brunos Magpie 0
MAL First Division
11-26 22:30
Zurrieq  logo
Zurrieq 1
Attard  logo
Attard 1
MAL First Division
11-26 22:30
St. Patrick FC  logo
St. Patrick FC 1
Lija Athletic  logo
Lija Athletic 0
SSDRFEF
11-26 22:30
CD San Roque de Lepe  logo
CD San Roque de Lepe 1
Sevilla Atletico  logo
Sevilla Atletico 2
SSDRFEF
11-26 22:30
R. B. Linense  logo
R. B. Linense 0
UCAM Murcia  logo
UCAM Murcia 2
SSDRFEF
11-26 22:30
CD Izarra  logo
CD Izarra 0
Barakaldo CF  logo
Barakaldo CF 0
UAE Pro League
11-26 22:30
Al Ahli  logo
Al Ahli 0
Al-Ain SFC  logo
Al-Ain SFC 3
GER 3.Liga
11-26 22:30
Dynamo Dresden  logo
Dynamo Dresden 0
SSV Jahn Regensburg  logo
SSV Jahn Regensburg 1
GIẢI VĐQG THỤY SỸ
11-26 22:30
Servette  logo
Servette 2
Grasshopper  logo
Grasshopper 0
GIẢI VĐQG THỤY SỸ
11-26 22:30
FC Basel 1893  logo
FC Basel 1893 2
St. Gallen  logo
St. Gallen 0
ITA Serie C
11-26 22:15
A.S.D. Giugliano Calcio 1928  logo
A.S.D. Giugliano Calcio 1928 0
Catania FC  logo
Catania FC 1
ITA Serie C
11-26 22:15
Crotone  logo
Crotone 2
Potenza  logo
Potenza 1
OMA Professional League
11-26 22:15
Oman Club  logo
Oman Club 3
Al Wehda(OMA)  logo
Al Wehda(OMA) 0
ITA Serie B
11-26 22:15
Ternana  logo
Ternana 1
Palermo  logo
Palermo 1
ITA Serie B
11-26 22:15
Catanzaro  logo
Catanzaro 2
Cosenza Calcio 1914  logo
Cosenza Calcio 1914 0
SPA Segunda Division
11-26 22:15
Mirandes  logo
Mirandes 2
Real Oviedo  logo
Real Oviedo 1
SPA Segunda Division
11-26 22:15
Elche CF  logo
Elche CF 2
SD Amorebieta  logo
SD Amorebieta 0
La liga
11-26 22:15
Real Sociedad  logo
Real Sociedad 2
Sevilla  logo
Sevilla 1