NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

Kết quả 12/04

ICPD Premier Division
12-04 22:30
Abidjan competition  logo
Abidjan competition 4
San Pedro FC  logo
San Pedro FC 0
AZE Premier League
12-04 22:30
Qarabag  logo
Qarabag 3
FK Gilan Gabala  logo
FK Gilan Gabala 0
BUL Second League
12-04 22:30
PFK Montana  logo
PFK Montana 2
Marek Dupnitza  logo
Marek Dupnitza 1
BUL Second League
12-04 19:00
FK Septemvri Sofia  logo
FK Septemvri Sofia 0
Ludogorets Razgrad II  logo
Ludogorets Razgrad II 0
BUL Second League
12-04 19:00
FC Bdin Vidin  logo
FC Bdin Vidin 1
FK Chernomorets 1919 Burgas  logo
FK Chernomorets 1919 Burgas 0
Niger Premier League
12-04 22:15
Renaissance  logo
Renaissance 1
Jangorzo FC  logo
Jangorzo FC 0
Niger Premier League
12-04 22:00
AS GNN  logo
AS GNN 1
JS Tahoua  logo
JS Tahoua 0
COL Regional League
12-04 22:10
Molino Viejo  logo
Molino Viejo 1
Envigado FC Reserves  logo
Envigado FC Reserves 0
GHA Division 1
12-04 22:00
Steadfast FC  logo
Steadfast FC 1
Techiman Heroes  logo
Techiman Heroes 3
GHA Division 1
12-04 22:00
Accra Athletic  logo
Accra Athletic 1
Attram De Visser  logo
Attram De Visser 1
GHA Division 1
12-04 22:00
Skyy FC  logo
Skyy FC 1
Nzema Kotoko  logo
Nzema Kotoko 0
EGY Division 2
12-04 22:00
Ghazl El Mahallah  logo
Ghazl El Mahallah 0
Gazl Kafr Eldwar  logo
Gazl Kafr Eldwar 0
EGY Division 2
12-04 19:30
Petrojet  logo
Petrojet 3
Proxy SC  logo
Proxy SC 0
EGY Division 2
12-04 19:30
Telecom Egypt  logo
Telecom Egypt 2
Masr El Makasa  logo
Masr El Makasa 1
EGY Division 2
12-04 19:30
Nogoom El Mostakbal  logo
Nogoom El Mostakbal 2
Nasr Taadeen  logo
Nasr Taadeen 1
EGY Division 2
12-04 19:30
Makadi FC  logo
Makadi FC 0
Raviena  logo
Raviena 1
EGY Division 2
12-04 19:30
Aswan  logo
Aswan 0
Asyut Petroleum  logo
Asyut Petroleum 0
EGY Division 2
12-04 19:30
Haras El Hedoud  logo
Haras El Hedoud 3
Tanta  logo
Tanta 1
INT FRL
12-04 22:00
Belgium U23(w)  logo
Belgium U23(w) 2
Portugal (w) U23  logo
Portugal (w) U23 2
INT FRL
12-04 22:00
Norway U23(w)  logo
Norway U23(w) 4
France (w) U23  logo
France (w) U23 2
INT FRL
12-04 21:30
Belgium U19(w)  logo
Belgium U19(w) 2
Mexico U19 (w)  logo
Mexico U19 (w) 1
INT FRL
12-04 20:00
Netherlands U19(w)  logo
Netherlands U19(w) 3
England (w) U19  logo
England (w) U19 3
INT FRL
12-04 19:00
Paraguay U19 (w)  logo
Paraguay U19 (w) 2
Russia (w) U19  logo
Russia (w) U19 2
INT FRL
12-04 19:00
Sweden U23(w)  logo
Sweden U23(w) 2
Netherlands U23 (w)  logo
Netherlands U23 (w) 4
GHA Premier League
12-04 22:00
Great Olympics  logo
Great Olympics 0
Legon Cities FC  logo
Legon Cities FC 2
IND Super League
12-04 21:30
East Bengal  logo
East Bengal 5
Northeast United  logo
Northeast United 0
KSA Division 1
12-04 21:25
Al-Qadsiah  logo
Al-Qadsiah 2
Al Bukayriyah  logo
Al Bukayriyah 1
KSA Division 1
12-04 19:00
Al Qaisumah  logo
Al Qaisumah 2
AL-Rbeea Jeddah  logo
AL-Rbeea Jeddah 3
GIAO HỮU CLB
12-04 21:00
IFK Norrkoping U19  logo
IFK Norrkoping U19 2
IFK Goteborg U19  logo
IFK Goteborg U19 0
GIAO HỮU CLB
12-04 19:00
Odd Grenland   U19  logo
Odd Grenland U19 1
Hammarby U19  logo
Hammarby U19 6
ARM Premier League
12-04 21:00
BKMA  logo
BKMA 2
Urartu  logo
Urartu 0
ARM Premier League
12-04 19:00
FC Noah  logo
FC Noah 3
FK Van Charentsavan  logo
FK Van Charentsavan 1
MNE First League
12-04 21:00
Mornar  logo
Mornar 2
Jezero Plav  logo
Jezero Plav 1
ITA Campionato Primavera 1
12-04 20:30
Bologna Youth  logo
Bologna Youth 4
S.S.D. Monza 1912 U19  logo
S.S.D. Monza 1912 U19 3
ZAN PL
12-04 20:15
Kmka  logo
Kmka 1
Kipanga FC  logo
Kipanga FC 0
TZA Premier League
12-04 20:00
Ihefu SC  logo
Ihefu SC 0
Tanzania Prisons  logo
Tanzania Prisons 0
CAF Women's African Cup of Nation
12-04 20:00
South Africa(w)  logo
South Africa(w) 2
Burkina Faso Women  logo
Burkina Faso Women 0
GRE Super League 2
12-04 20:00
Kambaniakos  logo
Kambaniakos 1
Makedonikos  logo
Makedonikos 2
BRA Youth Championship
12-04 19:30
Belenense FC U20  logo
Belenense FC U20 1
CRT-23 U20  logo
CRT-23 U20 5
SLO U19
12-04 19:00
Olimpija Ljubljana U19  logo
Olimpija Ljubljana U19 4
NK Publikum Celje U19  logo
NK Publikum Celje U19 0
JOR Division 1
12-04 19:00
Kufrsoum SC  logo
Kufrsoum SC 1
Umm Al Qotain  logo
Umm Al Qotain 3
JOR Division 1
12-04 19:00
Al Baq  logo
Al Baq 4
Sama SC  logo
Sama SC 1
KEN Premier League
12-04 19:00
AFC Leopards  logo
AFC Leopards 0
Tusker  logo
Tusker 0
AFC champions league
12-04 19:00
Al Quwa Al Jawiya  logo
Al Quwa Al Jawiya 3
FC OKMK Olmaliq  logo
FC OKMK Olmaliq 2
UKR Youth
12-04 19:00
Zorya Youth  logo
Zorya Youth 1
Rukh Vynnyky U21  logo
Rukh Vynnyky U21 4
BOS Premier League
12-04 19:00
FK Zvijezda 09  logo
FK Zvijezda 09 2
HSK Zrinjski Mostar  logo
HSK Zrinjski Mostar 1
SVK 2.Liga
12-04 19:00
Dolny Kubin  logo
Dolny Kubin 1
Sokol Dolna Zdana  logo
Sokol Dolna Zdana 4
MNE Second League
12-04 19:00
Bokelj Kotor  logo
Bokelj Kotor 1
FK Grbalj Radanovici  logo
FK Grbalj Radanovici 1
GIẢI VĐQG INDONESIA
12-04 19:00
Persib Bandung  logo
Persib Bandung 0
PSM Makassar  logo
PSM Makassar 0
IRQ Premier League
12-04 18:30
Zakho  logo
Zakho 1
Newroz SC  logo
Newroz SC 0