NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

Kết quả 12/08

INT FRL
12-08 22:30
Mauritius(w)  logo
Mauritius(w) 1
Seychelles (w)  logo
Seychelles (w) 1
ICPD Premier Division
12-08 22:30
Bouake FC  logo
Bouake FC 0
Societe Omnisports De L'Armee  logo
Societe Omnisports De L'Armee 0
AZE Premier League
12-08 22:30
Sumgayit FK  logo
Sumgayit FK 1
Qarabag  logo
Qarabag 6
JOR Premier League
12-08 22:30
Al Faisaly  logo
Al Faisaly 1
Sahab SC  logo
Sahab SC 1
MAL Women's Division 1
12-08 22:30
San Gwann FC (w)  logo
San Gwann FC (w) 0
Birkirkara (w)  logo
Birkirkara (w) 5
UAE Pro League
12-08 22:30
Al Ahli  logo
Al Ahli 7
Emirates Club  logo
Emirates Club 0
UAE Pro League
12-08 22:30
Al-Wahda FC  logo
Al-Wahda FC 2
Al-Wasl SC  logo
Al-Wasl SC 2
GIẢI BỒ ĐÀO NHA
12-08 22:30
Vizela  logo
Vizela 1
Sporting Braga  logo
Sporting Braga 3
TOG Premier Division
12-08 22:00
Kakadl FC  logo
Kakadl FC 2
Doumbe FC  logo
Doumbe FC 0
Niger Premier League
12-08 22:00
AS Police (Niamey)  logo
AS Police (Niamey) 0
Liberte FC  logo
Liberte FC 0
Niger Premier League
12-08 22:00
Renaissance  logo
Renaissance 0
AS-FAN  logo
AS-FAN 4
GIAO HỮU CLB
12-08 22:00
Chihuahua FC  logo
Chihuahua FC 1
Pioneros de Cancun  logo
Pioneros de Cancun 0
GHA Division 1
12-08 22:00
Attram De Visser  logo
Attram De Visser 1
Na God FC  logo
Na God FC 3
Portugal Liga 4
12-08 22:00
Lucitania Lorosa  logo
Lucitania Lorosa 1
Vazm  logo
Vazm 1
POR Juniores A2
12-08 22:00
Sport Viseu Benfica U19  logo
Sport Viseu Benfica U19 3
Anadia FC U19  logo
Anadia FC U19 2
POR L3
12-08 22:00
CF Canelas 2010  logo
CF Canelas 2010 1
Sporting Braga II  logo
Sporting Braga II 3
POR L3
12-08 22:00
Lusitania  logo
Lusitania 1
Varzim  logo
Varzim 1
SLO U19
12-08 22:00
NK Maribor U19  logo
NK Maribor U19 1
Olimpija Ljubljana U19  logo
Olimpija Ljubljana U19 1
MAR Botola Pro
12-08 22:00
Maghreb Fez  logo
Maghreb Fez 1
FAR Rabat  logo
FAR Rabat 3
ETH Premier League
12-08 22:00
Bahir Dar City  logo
Bahir Dar City 2
Hawassa City  logo
Hawassa City 1
KSA Professional League
12-08 22:00
Al Tai  logo
Al Tai 1
Al-Hilal Saudi FC  logo
Al-Hilal Saudi FC 2
KSA Professional League
12-08 22:00
Al Taawoun  logo
Al Taawoun 4
Al-Fayha  logo
Al-Fayha 1
KSA Professional League
12-08 22:00
Al Khaleej Club  logo
Al Khaleej Club 3
Abha  logo
Abha 1
UKR Premier League
12-08 22:00
FC Shakhtar Donetsk  logo
FC Shakhtar Donetsk 2
Veres  logo
Veres 0
OMA 1st Division
12-08 21:30
Ahli Sadab  logo
Ahli Sadab 2
Nizwa Club  logo
Nizwa Club 1
DJI PL
12-08 21:30
Garde Republicaine SIAF  logo
Garde Republicaine SIAF 0
AS du Port  logo
AS du Port 2
BOW Premier League
12-08 21:30
Tafic FC  logo
Tafic FC 0
Eleven angels  logo
Eleven angels 0
IND Super League
12-08 21:30
Bengaluru  logo
Bengaluru 0
Mumbai City  logo
Mumbai City 4
QAT Stars League
12-08 21:30
Muaither SC  logo
Muaither SC 2
Al-Arabi SC  logo
Al-Arabi SC 2
ALG Ligue 1
12-08 21:15
Hanshely  logo
Hanshely 2
El Bayadh  logo
El Bayadh 0
Congo Premier League
12-08 21:00
juk  logo
juk 3
as-bng  logo
as-bng 3
IND MizPL
12-08 21:00
Chanmari FC  logo
Chanmari FC 3
Venghnuai FC  logo
Venghnuai FC 0
MAR Botola 2
12-08 21:00
KACM Marrakech  logo
KACM Marrakech 1
DHJ Difaa Hassani Jadidi  logo
DHJ Difaa Hassani Jadidi 0
MAL Super Cup
12-08 21:00
Hamrun Spartans  logo
Hamrun Spartans 4
Birkirkara FC  logo
Birkirkara FC 0
ALG Ligue 2
12-08 21:00
WA Boufarik  logo
WA Boufarik 0
JSM Tiaret  logo
JSM Tiaret 1
ALG Ligue 2
12-08 21:00
SC Mecheria  logo
SC Mecheria 0
ESM Kolea  logo
ESM Kolea 3
ALG Ligue 2
12-08 21:00
RC Kouba  logo
RC Kouba 2
OM Medea  logo
OM Medea 1
ALG Ligue 2
12-08 21:00
MCB Oued Sly  logo
MCB Oued Sly 2
CRB Temouchent  logo
CRB Temouchent 1
ALG Ligue 2
12-08 21:00
ES Mostaganem  logo
ES Mostaganem 2
SKAF Khemis Melina  logo
SKAF Khemis Melina 0
ALG Ligue 2
12-08 21:00
GC Mascara  logo
GC Mascara 1
WA Mostaganem  logo
WA Mostaganem 0
ALG Ligue 2
12-08 21:00
ASM Oran  logo
ASM Oran 2
JS Ghir Abadla  logo
JS Ghir Abadla 1
ALG Ligue 2
12-08 21:00
Oued Magrane  logo
Oued Magrane 1
MO Constantine  logo
MO Constantine 2
ALG Ligue 2
12-08 21:00
Olympique Akbou  logo
Olympique Akbou 1
MSP Batna  logo
MSP Batna 0
ALG Ligue 2
12-08 21:00
AS Khroub  logo
AS Khroub 3
IB Khemis El Khechna  logo
IB Khemis El Khechna 1
ALG Ligue 2
12-08 21:00
ES Sour El Ghozlane  logo
ES Sour El Ghozlane 2
AS Ain Mlila  logo
AS Ain Mlila 1
ALG Ligue 2
12-08 21:00
HB Chelghoum Laid  logo
HB Chelghoum Laid 1
USM EL HARRACH  logo
USM EL HARRACH 0
ALG Ligue 2
12-08 21:00
CA Batna  logo
CA Batna 0
IRB Ouargla  logo
IRB Ouargla 0
ALG Ligue 2
12-08 21:00
JS Bordj Menaiel  logo
JS Bordj Menaiel 5
NRB Teleghma  logo
NRB Teleghma 4
ALG Ligue 2
12-08 21:00
USM Annaba  logo
USM Annaba 0
MC El Eulma  logo
MC El Eulma 0
ALG U21
12-08 21:00
Paradou AC U21  logo
Paradou AC U21 1
MC Alger U21  logo
MC Alger U21 1