NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

Kết quả 12/09

ML Premiere Division
12-09 22:45
Onze Createurs  logo
Onze Createurs 3
Afrique Football Elite  logo
Afrique Football Elite 1
ML Premiere Division
12-09 22:45
USFAS Bamako  logo
USFAS Bamako 1
Cercle de Bamako  logo
Cercle de Bamako 0
ML Premiere Division
12-09 22:45
Monrovia Black Star  logo
Monrovia Black Star 0
ATS Koro FC  logo
ATS Koro FC 1
ZA Premier League
12-09 22:45
Chippa United  logo
Chippa United 2
Lamontville Golden Arrows  logo
Lamontville Golden Arrows 0
POR Juniores A2
12-09 22:30
Salgueiros U19  logo
Salgueiros U19 3
Gondomar U19  logo
Gondomar U19 2
POR Juniores A2
12-09 22:00
Associacao Naval U19  logo
Associacao Naval U19 0
AC Marinhense U19  logo
AC Marinhense U19 2
SPA U19
12-09 22:30
CE Constancia U19  logo
CE Constancia U19 1
Sabadell U19  logo
Sabadell U19 2
ICPD Premier Division
12-09 22:30
ASI Abengourou  logo
ASI Abengourou 2
SOL FC Abobo  logo
SOL FC Abobo 1
ICPD Premier Division
12-09 22:30
AS Denguele  logo
AS Denguele 1
Stella Club Adjame  logo
Stella Club Adjame 0
GIB Premier Division
12-09 22:30
College 1975 FC  logo
College 1975 FC 1
Mons Calpe SC  logo
Mons Calpe SC 3
JOR Premier League
12-09 22:30
Al-Ramtha  logo
Al-Ramtha 2
Al Aqaba SC  logo
Al Aqaba SC 0
MAL First Division
12-09 22:30
Zurrieq  logo
Zurrieq 1
Luqa St. Andrew's  logo
Luqa St. Andrew's 0
MAL Women's Division 1
12-09 22:30
Valletta FC(w)  logo
Valletta FC(w) 2
Lija Athletic(w)  logo
Lija Athletic(w) 0
Liga F Women
12-09 22:30
Barcelona(w)  logo
Barcelona(w) 5
Eibar (w)  logo
Eibar (w) 0
NED Eredivisie Vrouwen
12-09 22:30
Feyenoord Rotterdam(w)  logo
Feyenoord Rotterdam(w) 1
Ado Den Haag Women  logo
Ado Den Haag Women 1
SSDRFEF
12-09 22:30
UD Mutilve  logo
UD Mutilve 1
AD San Juan  logo
AD San Juan 0
SSDRFEF
12-09 22:30
CD Izarra  logo
CD Izarra 1
CD Tudelano  logo
CD Tudelano 0
SSDRFEF
12-09 22:30
Ourense CF  logo
Ourense CF 0
Pontevedra  logo
Pontevedra 0
UAE Pro League
12-09 22:30
Ittihad Kalba FC  logo
Ittihad Kalba FC 2
Al-Ain SFC  logo
Al-Ain SFC 2
GER 3.Liga
12-09 22:30
Erzgebirge Aue  logo
Erzgebirge Aue 1
MSV Duisburg  logo
MSV Duisburg 1
Liga Portugal 2
12-09 22:30
Leixoes  logo
Leixoes 0
Feirense  logo
Feirense 0
GIẢI BỒ ĐÀO NHA
12-09 22:30
Portimonense SC  logo
Portimonense SC 1
FC Famalicao  logo
FC Famalicao 1
ISR Premier League
12-09 22:30
Maccabi Bnei Raina  logo
Maccabi Bnei Raina 3
Maccabi Petah Tikva FC  logo
Maccabi Petah Tikva FC 0
LUX National Division
12-09 22:30
Victoria Rosport  logo
Victoria Rosport 1
Jeunesse Esch  logo
Jeunesse Esch 1
GIẢI VĐQG BULGARIA
12-09 22:30
Botev Vratsa  logo
Botev Vratsa 0
Levski Sofia  logo
Levski Sofia 1
ITA Serie C
12-09 22:15
Atalanta U23  logo
Atalanta U23 0
Padova  logo
Padova 1
ITA Serie C
12-09 22:15
Pontedera  logo
Pontedera 2
Gubbio  logo
Gubbio 1
ITA Serie C
12-09 22:15
Pescara  logo
Pescara 4
Olbia  logo
Olbia 0
ITA Serie C
12-09 22:15
Juventus U23  logo
Juventus U23 2
Asd Pineto Calcio  logo
Asd Pineto Calcio 2
ITA Serie B
12-09 22:15
Catanzaro  logo
Catanzaro 2
Pisa  logo
Pisa 0
BEL Women's Super League
12-09 22:15
Club Brugge(w)  logo
Club Brugge(w) 2
Anderlecht (w)  logo
Anderlecht (w) 2
SPA Segunda Division
12-09 22:15
Real Valladolid  logo
Real Valladolid 2
SD Amorebieta  logo
SD Amorebieta 1
La liga
12-09 22:15
Real Betis  logo
Real Betis 1
Real Madrid  logo
Real Madrid 1
TOG Premier Division
12-09 22:00
Gbikinti  logo
Gbikinti 0
Entente 2  logo
Entente 2 1
TOG Premier Division
12-09 22:00
ACfish  logo
ACfish 1
Unisport de Sokode  logo
Unisport de Sokode 0
TOG Premier Division
12-09 22:00
ASKO Kara  logo
ASKO Kara 1
Tambo FC  logo
Tambo FC 0
BEN Ligue 1
12-09 22:00
Benin Police  logo
Benin Police 0
Aziza FC  logo
Aziza FC 2
BEN Ligue 1
12-09 22:00
Abeilles  logo
Abeilles 3
Tonnerre FC  logo
Tonnerre FC 0
BEN Ligue 1
12-09 22:00
ASVO  logo
ASVO 1
Sobemap  logo
Sobemap 0
BEN Ligue 1
12-09 22:00
Damissa  logo
Damissa 3
Takunnin FC  logo
Takunnin FC 0
BEN Ligue 1
12-09 22:00
Hodio  logo
Hodio 0
LOTO  logo
LOTO 1
BEN Ligue 1
12-09 22:00
JS Pobe  logo
JS Pobe 2
JA Kétou  logo
JA Kétou 1
BEN Ligue 1
12-09 22:00
ASPAC  logo
ASPAC 1
Adjidja FC  logo
Adjidja FC 0
GHA Division 1
12-09 22:00
Vision FC  logo
Vision FC 3
Hohoe United FC  logo
Hohoe United FC 2
GHA Division 1
12-09 22:00
Young Apostles  logo
Young Apostles 2
Berekum City  logo
Berekum City 0
GHA Division 1
12-09 22:00
 Maana  logo
Maana 0
Steadfast FC  logo
Steadfast FC 0
SIL PL
12-09 22:00
Mighty Blackpool  logo
Mighty Blackpool 1
Freetown City  logo
Freetown City 2
Niger Premier League
12-09 22:00
Olympic FC de Niamey  logo
Olympic FC de Niamey 1
Zumunta AC  logo
Zumunta AC 1
Niger Premier League
12-09 22:00
Espoir  logo
Espoir 0
AS Douanes Niamey  logo
AS Douanes Niamey 0
SPA Ladies Premier League C
12-09 22:00
Villaviciosa Odon (W)  logo
Villaviciosa Odon (W) 2
Alhama CF B (W)  logo
Alhama CF B (W) 1