NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

Kết quả 01/25

ML Premiere Division
01-25 22:45
USC Kita  logo
USC Kita 2
Stade Malien  logo
Stade Malien 3
ML Premiere Division
01-25 22:45
CO de Bamako  logo
CO de Bamako 0
Djoliba  logo
Djoliba 2
Liberian second Division
01-25 22:30
Junior Pro FC  logo
Junior Pro FC 3
Jubilee FC  logo
Jubilee FC 1
ISR Bet League
01-25 22:00
FC Bnei HaGolan VeHaGalil  logo
FC Bnei HaGolan VeHaGalil 2
Maccabi Tamra  logo
Maccabi Tamra 1
ISR Bet League
01-25 21:50
Bnei Eilat  logo
Bnei Eilat 2
Sderot  logo
Sderot 1
GIAO HỮU CLB
01-25 22:00
Lech Poznan  logo
Lech Poznan 1
FC Shakhtar Donetsk  logo
FC Shakhtar Donetsk 3
GIAO HỮU CLB
01-25 22:00
FK Bodo/Glimt  logo
FK Bodo/Glimt 3
Hammarby  logo
Hammarby 2
GIAO HỮU CLB
01-25 21:30
Caracas FC  logo
Caracas FC 0
Carabobo FC  logo
Carabobo FC 0
GIAO HỮU CLB
01-25 21:30
Ferencvarosi TC  logo
Ferencvarosi TC 1
FC Viktoria Plzen  logo
FC Viktoria Plzen 3
GIAO HỮU CLB
01-25 21:30
Kisvárda FC  logo
Kisvárda FC 3
Kaisar Kyzylorda  logo
Kaisar Kyzylorda 2
GIAO HỮU CLB
01-25 21:30
Neman Grodno  logo
Neman Grodno 1
FC Gomel  logo
FC Gomel 0
GIAO HỮU CLB
01-25 21:30
Sparta Praha  logo
Sparta Praha 2
Puskas Akademia FC  logo
Puskas Akademia FC 0
GIAO HỮU CLB
01-25 21:20
DVSC  logo
DVSC 2
FK Buducnost Podgorica  logo
FK Buducnost Podgorica 0
GIAO HỮU CLB
01-25 21:00
Legia Warszawa  logo
Legia Warszawa 1
Rapid Wien  logo
Rapid Wien 1
GIAO HỮU CLB
01-25 21:00
FK Oleksandria  logo
FK Oleksandria 1
Pakhtakor  logo
Pakhtakor 1
GIAO HỮU CLB
01-25 21:00
Kuruvchi Bunyodkor  logo
Kuruvchi Bunyodkor 1
FC Dobrudzha  logo
FC Dobrudzha 0
GIAO HỮU CLB
01-25 20:30
Baltika Kaliningrad  logo
Baltika Kaliningrad 2
Borac Banja Luka  logo
Borac Banja Luka 0
GIAO HỮU CLB
01-25 20:30
FC Bdin Vidin  logo
FC Bdin Vidin 2
Kolubara  logo
Kolubara 5
GIAO HỮU CLB
01-25 20:30
Dnipro-1  logo
Dnipro-1 1
Sturm Graz  logo
Sturm Graz 2
GIAO HỮU CLB
01-25 20:00
Kolding FC  logo
Kolding FC 1
Nordsjaelland  logo
Nordsjaelland 0
GIAO HỮU CLB
01-25 20:00
Malmo FF  logo
Malmo FF 2
Silkeborg  logo
Silkeborg 0
GIAO HỮU CLB
01-25 20:00
Wisla Plock  logo
Wisla Plock 0
Csakvari TK  logo
Csakvari TK 0
GIAO HỮU CLB
01-25 20:00
NK Jarun  logo
NK Jarun 1
NK Dubrava Zagreb  logo
NK Dubrava Zagreb 2
GIAO HỮU CLB
01-25 19:30
Emirates Club  logo
Emirates Club 1
Riga FC  logo
Riga FC 3
GIAO HỮU CLB
01-25 19:00
CSKA Sofia  logo
CSKA Sofia 0
Tractor S.C.  logo
Tractor S.C. 1
GIAO HỮU CLB
01-25 19:00
Chernomorets Odessa  logo
Chernomorets Odessa 0
Rheindorf Altach  logo
Rheindorf Altach 2
GIAO HỮU CLB
01-25 19:00
Viborg  logo
Viborg 4
AC Horsens  logo
AC Horsens 2
GIAO HỮU CLB
01-25 19:00
FK Napredak Krusevac  logo
FK Napredak Krusevac 2
Marisca Miersch  logo
Marisca Miersch 1
GIAO HỮU CLB
01-25 18:30
Skeid Oslo  logo
Skeid Oslo 2
Ham-Kam  logo
Ham-Kam 5
Niger Premier League
01-25 22:00
Jangorzo FC  logo
Jangorzo FC 0
AS GNN  logo
AS GNN 0
Niger Premier League
01-25 22:00
Akokana FC  logo
Akokana FC 0
Espoir  logo
Espoir 0
ETH Premier League
01-25 22:00
Defence Force ETH  logo
Defence Force ETH 0
Fasil Ketema  logo
Fasil Ketema 0
ETH Premier League
01-25 19:00
Ethiopian Insurance  logo
Ethiopian Insurance 1
Shashemene Kenema FC  logo
Shashemene Kenema FC 1
NGA Premier League
01-25 22:00
Heartland FC  logo
Heartland FC 1
Kwara United  logo
Kwara United 1
ISR Alef League
01-25 22:00
Hapoel Kfar Shalem  logo
Hapoel Kfar Shalem 2
Agudat Sport Nordia Jerusalem  logo
Agudat Sport Nordia Jerusalem 2
AFC Asian Cup
01-25 22:00
Saudi Arabia  logo
Saudi Arabia 0
Thailand  logo
Thailand 0
AFC Asian Cup
01-25 22:00
Kyrgyzstan  logo
Kyrgyzstan 1
Oman  logo
Oman 1
ALG U21
01-25 21:10
MC Oran U21  logo
MC Oran U21 0
MC Alger U21  logo
MC Alger U21 3
ALG U21
01-25 21:00
USM Alger U21  logo
USM Alger U21 4
NC Magra U21  logo
NC Magra U21 2
ALG U21
01-25 21:00
USM Khenchela U21  logo
USM Khenchela U21 1
Paradou AC U21  logo
Paradou AC U21 0
ALG U21
01-25 21:00
ES Setif U21  logo
ES Setif U21 1
CS Constantine U21  logo
CS Constantine U21 1
IND Super Cup
01-25 21:00
Mumbai City  logo
Mumbai City 0
Odisha FC  logo
Odisha FC 1
SYC PR
01-25 21:00
Northern Dynamo FC  logo
Northern Dynamo FC 2
Foresters FC  logo
Foresters FC 5
TNK Super League
01-25 21:00
Samsunspor  logo
Samsunspor 2
Kayserispor  logo
Kayserispor 0
INT FRL
01-25 20:30
Tunisia U17  logo
Tunisia U17 2
Jordan U17  logo
Jordan U17 1
IND Kerala PL
01-25 20:00
Chirag United Kerala  logo
Chirag United Kerala 3
Sports Academy Tirur  logo
Sports Academy Tirur 4
ENG U21 League 2
01-25 20:00
Fleetwood Town U21  logo
Fleetwood Town U21 2
Coventry U21  logo
Coventry U21 0
AUS West Premier Bam Creative Night Series
01-25 19:30
Perth SC  logo
Perth SC 4
Floreat Athena  logo
Floreat Athena 3
Rural Football Super League
01-25 19:00
Dangmin Village Football Team  logo
Dangmin Village Football Team 1
Bainai Village Football Team  logo
Bainai Village Football Team 2
LIV WL
01-25 18:30
BFC Daugavpils  logo
BFC Daugavpils 1
FC Kuressaare  logo
FC Kuressaare 2