NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

Kết quả 02/07

Liga MX U23
02-07 22:30
Pachuca U23  logo
Pachuca U23 1
Club Leon U23  logo
Club Leon U23 2
UEFA Youth League
02-07 22:30
MSK Zilina U19  logo
MSK Zilina U19 2
Borussia Dortmund U19  logo
Borussia Dortmund U19 1
UEFA Youth League
02-07 22:00
AZ Alkmaar U19  logo
AZ Alkmaar U19 1
Atletico de Madrid U19  logo
Atletico de Madrid U19 0
UEFA Youth League
02-07 21:00
Partizan Belgrade U19  logo
Partizan Belgrade U19 0
Braga U19  logo
Braga U19 2
ISR Youth Cup
02-07 22:00
Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19  logo
Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19 1
Hapoel Tel Aviv U19  logo
Hapoel Tel Aviv U19 0
ISR Youth Cup
02-07 22:00
Maccabi Haifa Shmuel U19  logo
Maccabi Haifa Shmuel U19 2
Maccabi Netanya U19  logo
Maccabi Netanya U19 2
GIAO HỮU CLB
02-07 22:00
Trelleborgs FF  logo
Trelleborgs FF 2
AB Akademisk  logo
AB Akademisk 1
GIAO HỮU CLB
02-07 21:00
Levski Sofia  logo
Levski Sofia 3
Riga FC  logo
Riga FC 1
GIAO HỮU CLB
02-07 21:00
FK Yelimay Semey  logo
FK Yelimay Semey 1
Metallurg Bekobod  logo
Metallurg Bekobod 1
GIAO HỮU CLB
02-07 21:00
Garbarnia Krakow  logo
Garbarnia Krakow 1
Rekord Bielsko-Biala  logo
Rekord Bielsko-Biala 1
GIAO HỮU CLB
02-07 21:00
Polissya Zhytomyr  logo
Polissya Zhytomyr 1
Stjarnan Gardabaer  logo
Stjarnan Gardabaer 1
GIAO HỮU CLB
02-07 21:00
Dunaujvaros Palhalma Agrospecial  logo
Dunaujvaros Palhalma Agrospecial 0
Balatonfuredi FC  logo
Balatonfuredi FC 2
GIAO HỮU CLB
02-07 21:00
Kolbotn(w)  logo
Kolbotn(w) 1
Tromso (w)  logo
Tromso (w) 2
GIAO HỮU CLB
02-07 21:00
Chelyabinsk  logo
Chelyabinsk 0
Volga Ulyanovsk  logo
Volga Ulyanovsk 1
GIAO HỮU CLB
02-07 21:00
Kolos Kovalyovka  logo
Kolos Kovalyovka 2
Pakhtakor  logo
Pakhtakor 2
GIAO HỮU CLB
02-07 20:40
Pelister Bitola  logo
Pelister Bitola 0
Pobeda Prilep  logo
Pobeda Prilep 0
GIAO HỮU CLB
02-07 20:30
Bron Radom  logo
Bron Radom 1
Chelmianka Chelm  logo
Chelmianka Chelm 1
GIAO HỮU CLB
02-07 20:30
Irtysh 1946 Omsk  logo
Irtysh 1946 Omsk 1
Chertanovo Moscow  logo
Chertanovo Moscow 2
GIAO HỮU CLB
02-07 20:30
REAC  logo
REAC 0
Testveriseg SE Budapest  logo
Testveriseg SE Budapest 1
GIAO HỮU CLB
02-07 20:10
Rotor Volgograd  logo
Rotor Volgograd 2
Kuruvchi Bunyodkor  logo
Kuruvchi Bunyodkor 1
GIAO HỮU CLB
02-07 20:10
First Vienna (w)  logo
First Vienna (w) 4
Puskas Akademia (w)  logo
Puskas Akademia (w) 2
GIAO HỮU CLB
02-07 20:00
FK Zeleznicar Pancevo  logo
FK Zeleznicar Pancevo 0
Indjija  logo
Indjija 3
GIAO HỮU CLB
02-07 20:00
Shinnik Yaroslavl  logo
Shinnik Yaroslavl 1
FK Aktobe Lento  logo
FK Aktobe Lento 2
GIAO HỮU CLB
02-07 20:00
FC Nordsjaelland Reserve  logo
FC Nordsjaelland Reserve 3
Fremad Amager  logo
Fremad Amager 1
GIAO HỮU CLB
02-07 20:00
HSK Zrinjski Mostar  logo
HSK Zrinjski Mostar 2
KOM Podgorica  logo
KOM Podgorica 0
GIAO HỮU CLB
02-07 20:00
FK Trayal  logo
FK Trayal 1
Metalac Gornji Milanovac  logo
Metalac Gornji Milanovac 2
GIAO HỮU CLB
02-07 20:00
Stara Lubovna  logo
Stara Lubovna 1
Spisska Nova Ves  logo
Spisska Nova Ves 2
GIAO HỮU CLB
02-07 20:00
Krylya Sovetov  logo
Krylya Sovetov 1
Termez Surkhon  logo
Termez Surkhon 1
GIAO HỮU CLB
02-07 20:00
Spartak Kostroma  logo
Spartak Kostroma 3
Slavia Sofia  logo
Slavia Sofia 3
MAR Botola Pro
02-07 22:00
Renaissance Zmamra  logo
Renaissance Zmamra 1
UTS Union Touarga Sport Rabat  logo
UTS Union Touarga Sport Rabat 2
MAR Botola Pro
02-07 22:00
Jeunesse Sportive Soualem  logo
Jeunesse Sportive Soualem 1
Ittihad Riadi Tanger  logo
Ittihad Riadi Tanger 3
MAR Botola Pro
02-07 22:00
FUS Rabat  logo
FUS Rabat 2
Wydad Casablanca  logo
Wydad Casablanca 1
Niger Premier League
02-07 22:00
AS-FAN  logo
AS-FAN 2
Tagour Provincial Club  logo
Tagour Provincial Club 1
Niger Premier League
02-07 22:00
Espoir  logo
Espoir 0
Urana  logo
Urana 0
AFC Asian Cup
02-07 22:00
Iran  logo
Iran 2
Qatar  logo
Qatar 3
TUR Cup
02-07 21:30
Basaksehir FK  logo
Basaksehir FK 1
Atakas Hatayspor  logo
Atakas Hatayspor 1
ISR Youth League
02-07 21:00
Hapoel Raanana Roei U19  logo
Hapoel Raanana Roei U19 1
Hapoel Kiryat Shmona U19  logo
Hapoel Kiryat Shmona U19 0
ITA Women's Cup
02-07 21:00
Roma(w)  logo
Roma(w) 3
Napoli (w)  logo
Napoli (w) 0
ITA Women's Cup
02-07 21:00
Juventus(w)  logo
Juventus(w) 1
Sampdoria (w)  logo
Sampdoria (w) 0
IND Super League
02-07 21:00
Bengaluru FC  logo
Bengaluru FC 1
Chennaiyin FC  logo
Chennaiyin FC 0
BOW Premier League
02-07 21:00
Jwaneng Galaxy  logo
Jwaneng Galaxy 0
Gaborone United  logo
Gaborone United 0
GRE Amateur Cup
02-07 20:30
Karavas  logo
Karavas 3
Atromitos Piraeus  logo
Atromitos Piraeus 1
GRE Amateur Cup
02-07 20:00
Aris Petroupolis  logo
Aris Petroupolis 2
AO Mikrasiatikos  logo
AO Mikrasiatikos 0
GRE Amateur Cup
02-07 20:00
Agios Nikolaos  logo
Agios Nikolaos 13
Anagennisi Ierapetras  logo
Anagennisi Ierapetras 1
GRE Amateur Cup
02-07 20:00
AO Neas Ionias  logo
AO Neas Ionias 1
Diana Ilioupolis  logo
Diana Ilioupolis 0
Liberia FA Cup
02-07 20:30
Watanga FC  logo
Watanga FC 1
Global Pharma  logo
Global Pharma 1
Liberia FA Cup
02-07 20:30
Junior Pro FC  logo
Junior Pro FC 3
FC Kallon  logo
FC Kallon 1
Liberia FA Cup
02-07 20:30
Invicible Eleven  logo
Invicible Eleven 2
Life FC  logo
Life FC 1
ZAN PL
02-07 20:15
Maendeleo FC  logo
Maendeleo FC 1
Kundemba FC  logo
Kundemba FC 3
KSA Division 1
02-07 20:10
Ohod  logo
Ohod 2
Al Najma(KSA)  logo
Al Najma(KSA) 2