NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

Kết quả

SWI Cup
02-29 02:15
Anthony Sirufo  logo
Anthony Sirufo 0
Servette  logo
Servette 2
Ger-V
02-29 02:00
SpVgg Neu Isenburg  logo
SpVgg Neu Isenburg 0
Germania Ober-Roden  logo
Germania Ober-Roden 5
BRA Copa Verde
02-29 02:00
Porto Velho/RO  logo
Porto Velho/RO 1
Gremio Anapolis  logo
Gremio Anapolis 1
BRA Copa Verde
02-29 01:30
Ceilandia DF  logo
Ceilandia DF 0
Real FC  logo
Real FC 0
BOL Primera Division
02-29 02:00
San Antonio Bulo Bulo  logo
San Antonio Bulo Bulo 5
The Strongest  logo
The Strongest 1
POR Campeonato Nacional
02-29 02:00
GD Fontinhas  logo
GD Fontinhas 0
Sertanense FC  logo
Sertanense FC 2
ICE WLC
02-29 02:00
Alftanes(w)  logo
Alftanes(w) 1
Hlidarendi Women  logo
Hlidarendi Women 1
SWI Divison 1
02-29 02:00
Zurich B team  logo
Zurich B team 3
Bruhl SG  logo
Bruhl SG 2
GRE Super League
02-29 02:00
Panathinaikos  logo
Panathinaikos 2
Aris Thessaloniki  logo
Aris Thessaloniki 0
GRE Super League
02-29 01:00
Panserraikos  logo
Panserraikos 0
PAOK Saloniki  logo
PAOK Saloniki 2
GIẢI VĐQG ROMANIA
02-29 02:00
FC Rapid 1923  logo
FC Rapid 1923 4
UTA Arad  logo
UTA Arad 1
GIAO HỮU CLB
02-29 01:30
Graz(w)  logo
Graz(w) 3
Olimpija Ljubljana Women  logo
Olimpija Ljubljana Women 0
GIAO HỮU CLB
02-29 01:00
Notodden FK  logo
Notodden FK 2
Eik-Tonsberg  logo
Eik-Tonsberg 0
GIAO HỮU CLB
02-29 00:30
Gjelleraasen IL  logo
Gjelleraasen IL 0
Baerum SK  logo
Baerum SK 1
GIAO HỮU CLB
02-29 00:30
Skeid Oslo  logo
Skeid Oslo 3
Lorenskog  logo
Lorenskog 0
GIAO HỮU CLB
02-29 00:00
Lyn Oslo  logo
Lyn Oslo 3
Kjelsas  logo
Kjelsas 2
GER NOFV-Oberliga
02-29 01:30
SC Preussen Munster II  logo
SC Preussen Munster II 3
Siegen Sportfreunde  logo
Siegen Sportfreunde 2
INT FRL
02-29 01:30
First Vienna (w)  logo
First Vienna (w) 3
Austria (w) U17  logo
Austria (w) U17 2
ISR Cup
02-29 01:30
Maccabi Tel Aviv  logo
Maccabi Tel Aviv 3
Maccabi Kabilio Jaffa  logo
Maccabi Kabilio Jaffa 1
ISR Cup
02-29 01:00
Hapoel Umm Al Fahm  logo
Hapoel Umm Al Fahm 0
Maccabi Haifa  logo
Maccabi Haifa 2
ISR Cup
02-29 00:30
Hapoel Beer Sheva  logo
Hapoel Beer Sheva 1
Ironi Tiberias  logo
Ironi Tiberias 0
BRA Cup
02-29 01:30
Olaria  logo
Olaria 0
Sao Bernardo  logo
Sao Bernardo 1
GER Regionalliga
02-29 01:30
TuS Blau Weiss Lohne  logo
TuS Blau Weiss Lohne 1
SSV Jeddeloh  logo
SSV Jeddeloh 2
GER Regionalliga
02-29 01:00
FC Lokomotive Leipzig  logo
FC Lokomotive Leipzig 4
ZFC Meuselwitz  logo
ZFC Meuselwitz 1
GER Regionalliga
02-29 01:00
VSG Altglienicke  logo
VSG Altglienicke 2
SV Babelsberg 03  logo
SV Babelsberg 03 2
GER Regionalliga
02-29 00:30
Phonix Lubeck  logo
Phonix Lubeck 1
FC Teutonia 05  logo
FC Teutonia 05 0
BEL Women's First Division
02-29 01:30
Ladies Genk B (w)  logo
Ladies Genk B (w) 2
Oud Heverlee Leuven II (w)  logo
Oud Heverlee Leuven II (w) 4
BRA Paulista Serie B
02-29 01:00
Jabaquara SP  logo
Jabaquara SP 1
Independente FC Limeira  logo
Independente FC Limeira 2
BRA Paulista Serie B
02-29 01:00
Nacional SP  logo
Nacional SP 1
CA Taquaritinga SP  logo
CA Taquaritinga SP 1
BRA Paulista Serie B
02-29 01:00
Vocem SP  logo
Vocem SP 3
CA Joseense  logo
CA Joseense 0
BRA Paulista Serie B
02-29 01:00
Rio Branco(SP)  logo
Rio Branco(SP) 2
America SP  logo
America SP 0
GER BAY Premier League
02-29 01:00
BSC Rapid Chemnitz  logo
BSC Rapid Chemnitz 2
VFB Fortuna Chemnitz  logo
VFB Fortuna Chemnitz 0
UEFA WNL
02-29 01:00
Spain(w)  logo
Spain(w) 2
France Women  logo
France Women 0
UEFA WNL
02-29 00:30
Sweden(w)  logo
Sweden(w) 5
Bosnia and Herzegovina (w)  logo
Bosnia and Herzegovina (w) 0
CAF Women's Olympic qualification
02-29 01:00
Morocco(w)  logo
Morocco(w) 4
Tunisia (w)  logo
Tunisia (w) 1
Brazilian Campeonato Paulista A4
02-29 01:00
Jabaquara SP  logo
Jabaquara SP 1
independente-sp  logo
independente-sp 2
BRA Campeonato Paulista A3
02-29 01:00
Ec Sao Bernardo  logo
Ec Sao Bernardo 1
Sao Caetano  logo
Sao Caetano 0
BRA Campeonato Paulista A3
02-29 01:00
Uniao Sao Joao  logo
Uniao Sao Joao 1
CA Votuporanguense SP  logo
CA Votuporanguense SP 1
BRA Campeonato Paulista A3
02-29 01:00
SE Matonense  logo
SE Matonense 0
Catanduva FC  logo
Catanduva FC 1
ITA Serie C PRO Cup
02-29 01:00
Padova  logo
Padova 2
Lucchese  logo
Lucchese 0
HUN Cup
02-29 01:00
DVSC  logo
DVSC 1
Ferencvarosi TC  logo
Ferencvarosi TC 1
TUR Cup
02-29 00:45
Besiktas JK  logo
Besiktas JK 2
Konyaspor  logo
Konyaspor 0
BOS Cup
02-29 00:30
Borac Banja Luka  logo
Borac Banja Luka 0
Sarajevo  logo
Sarajevo 0
SWI Challenge League
02-29 00:30
Bellinzona  logo
Bellinzona 0
Vaduz  logo
Vaduz 1
ZA Premier League
02-29 00:30
Cape Town City FC  logo
Cape Town City FC 1
Supersport United  logo
Supersport United 1
ZA Premier League
02-29 00:30
Lamontville Golden Arrows  logo
Lamontville Golden Arrows 0
Sekhukhune United  logo
Sekhukhune United 1
GIẢI VĐQG BA LAN
02-29 00:30
Stal Mielec  logo
Stal Mielec 1
LKS Lodz  logo
LKS Lodz 0
SPA Primera Federación
02-29 00:00
Elche(w)  logo
Elche(w) 3
CD Guiniguada Apolinario (W)  logo
CD Guiniguada Apolinario (W) 2
CYP Cup
02-29 00:00
Omonia Nicosia FC  logo
Omonia Nicosia FC 3
AE Zakakiou  logo
AE Zakakiou 1
CYP Cup
02-29 00:00
Nea Salamis  logo
Nea Salamis 0
Pafos FC  logo
Pafos FC 5