NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

Kết quả

INT FRL
02-28 22:30
Austria(w)  logo
Austria(w) 1
Denmark Women  logo
Denmark Women 1
INT FRL
02-28 22:00
Northern Ireland U19(w)  logo
Northern Ireland U19(w) 1
Greece (w) U19  logo
Greece (w) U19 3
INT FRL
02-28 21:40
England U16(w)  logo
England U16(w) 3
Ecuador U16(W)  logo
Ecuador U16(W) 0
INT FRL
02-28 21:30
Denmark U16  logo
Denmark U16 1
France U16  logo
France U16 4
BUL Cup
02-28 22:30
CSKA Sofia  logo
CSKA Sofia 1
Arda  logo
Arda 0
KSA Division 1
02-28 22:20
Hajer  logo
Hajer 1
Al-Orubah  logo
Al-Orubah 4
Nigeria National League
02-28 22:15
AS Nigelec  logo
AS Nigelec 1
Jangorzo FC  logo
Jangorzo FC 1
TOG Premier Division
02-28 22:00
Unisport de Sokode  logo
Unisport de Sokode 1
Tambo FC  logo
Tambo FC 1
BOS Cup
02-28 22:00
HŠK Posušje  logo
HŠK Posušje 3
FK Sloga Doboj  logo
FK Sloga Doboj 2
SPA U19
02-28 22:00
Granada U19  logo
Granada U19 3
UD Tomares U19  logo
UD Tomares U19 1
Liga MX U23
02-28 22:00
Tigres UANL U23  logo
Tigres UANL U23 0
Juarez FC U23  logo
Juarez FC U23 0
QAT Second Division
02-28 22:00
Al Sailiya  logo
Al Sailiya 1
Russell City  logo
Russell City 1
QAT Second Division
02-28 22:00
Al Mesaimeer Club  logo
Al Mesaimeer Club 2
Al Shahaniya  logo
Al Shahaniya 3
QAT Second Division
02-28 22:00
Al Khor SC  logo
Al Khor SC 3
Al Bidda SC  logo
Al Bidda SC 1
QAT Second Division
02-28 22:00
Al Wabb  logo
Al Wabb 1
Al-Khuraitiat  logo
Al-Khuraitiat 2
GIAO HỮU CLB
02-28 22:00
Stromsgodset  logo
Stromsgodset 1
Lillestrom  logo
Lillestrom 0
UEFA Youth League
02-28 22:00
Bayern Munchen U19  logo
Bayern Munchen U19 3
Feyenoord U19  logo
Feyenoord U19 2
UEFA Youth League
02-28 21:00
Red Bull Salzburg U19  logo
Red Bull Salzburg U19 0
Nantes U19  logo
Nantes U19 1
UEFA Youth League
02-28 20:30
AC Milan U19  logo
AC Milan U19 2
Braga U19  logo
Braga U19 2
Angola Girabola League
02-28 22:00
Sagrada Esperanca  logo
Sagrada Esperanca 1
CRD Libolo  logo
CRD Libolo 0
NGA Premier League
02-28 22:00
Heartland FC  logo
Heartland FC 1
Plateau United  logo
Plateau United 5
NGA Premier League
02-28 22:00
Sporting Lagos FC  logo
Sporting Lagos FC 2
Akwa United  logo
Akwa United 1
NGA Premier League
02-28 22:00
Bayelsa United  logo
Bayelsa United 2
Doma United  logo
Doma United 0
NGA Premier League
02-28 22:00
Enugu Rangers International  logo
Enugu Rangers International 1
Remo Stars  logo
Remo Stars 0
NGA Premier League
02-28 22:00
Katsina United  logo
Katsina United 3
Kano Pillars  logo
Kano Pillars 2
NGA Premier League
02-28 21:00
Sunshine Stars FC  logo
Sunshine Stars FC 2
Lobi Stars  logo
Lobi Stars 0
AZE Premier League
02-28 22:00
FK Gilan Gabala  logo
FK Gilan Gabala 0
Qarabag  logo
Qarabag 4
GRE Super League
02-28 22:00
Panaitolikos Agrinio  logo
Panaitolikos Agrinio 1
Olympiakos Piraeus  logo
Olympiakos Piraeus 2
GRE Super League
02-28 22:00
Atromitos Athens  logo
Atromitos Athens 3
Lamia  logo
Lamia 1
TUR Cup
02-28 21:30
Trabzonspor  logo
Trabzonspor 1
Başakşehir Futbol Kulübü  logo
Başakşehir Futbol Kulübü 0
CAE Women's League
02-28 21:00
Ebolowa(w)  logo
Ebolowa(w) 3
Dja Sports (W)  logo
Dja Sports (W) 0
CAE Women's League
02-28 21:00
As Awa (w)  logo
As Awa (w) 0
Lekie Filles FC (W)  logo
Lekie Filles FC (W) 1
IND Super League
02-28 21:00
Mumbai City  logo
Mumbai City 1
FC Goa  logo
FC Goa 1
ENG U21 League 2
02-28 21:00
Bournemouth AFC U21  logo
Bournemouth AFC U21 2
Queens Park R U21  logo
Queens Park R U21 3
MNE First League
02-28 21:00
FK Mladost DG  logo
FK Mladost DG 0
Decic Tuzi  logo
Decic Tuzi 3
MNE First League
02-28 21:00
Jedinstvo Bijelo Polje  logo
Jedinstvo Bijelo Polje 0
FK Sutjeska Niksic  logo
FK Sutjeska Niksic 1
IRN Pro League
02-28 20:45
Zob Ahan  logo
Zob Ahan 0
Persepolis  logo
Persepolis 1
IND Santosh Trophy
02-28 20:30
Meghalaya  logo
Meghalaya 0
Goa FT  logo
Goa FT 0
ITA Serie D Cup
02-28 20:30
Varesina Calcio  logo
Varesina Calcio 2
Gavorrano  logo
Gavorrano 2
ITA Serie D
02-28 20:30
Portici 1906  logo
Portici 1906 3
ASD San Luca  logo
ASD San Luca 1
ITA Serie D
02-28 20:30
FBC Gravina  logo
FBC Gravina 1
SS Angri  logo
SS Angri 1
ITA Serie D
02-28 20:30
ASD Anziolavinio  logo
ASD Anziolavinio 1
Atletico Uri  logo
Atletico Uri 2
ITA Serie D
02-28 20:30
Cynthiabalonga  logo
Cynthiabalonga 0
Romana FC  logo
Romana FC 1
ITA Serie D
02-28 20:30
Boreale  logo
Boreale 1
Trastevere Calcio  logo
Trastevere Calcio 1
ITA Serie D
02-28 20:30
Alma Juventus Fano  logo
Alma Juventus Fano 2
San Nicolo  logo
San Nicolo 4
ITA Serie D
02-28 20:30
Arconatese  logo
Arconatese 1
Piacenza  logo
Piacenza 2
ITA Serie D
02-28 20:30
Borgosesia  logo
Borgosesia 2
Alba(ITA)  logo
Alba(ITA) 4
IND Division 1
02-28 20:30
Shillong Lajong FC  logo
Shillong Lajong FC 4
Rajasthan United FC  logo
Rajasthan United FC 4
SVK Cup
02-28 20:30
Lipany  logo
Lipany 0
MFK Skalica  logo
MFK Skalica 0
FRA U19
02-28 20:30
Ajaccio U19  logo
Ajaccio U19 1
Air Bel U19  logo
Air Bel U19 1