NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

Kết quả

HOR L
02-29 04:00
Olancho FC Reserves  logo
Olancho FC Reserves 2
Lobos UPNFM Reserves  logo
Lobos UPNFM Reserves 0
GUA Liga Nacional
02-29 04:00
Coatepeque  logo
Coatepeque 1
Malacateco  logo
Malacateco 2
NIC Liga Primera
02-29 04:00
HYH Export Sebaco FC  logo
HYH Export Sebaco FC 2
Real Esteli  logo
Real Esteli 3
CRC Primera Division
02-29 04:00
AD Guanacasteca  logo
AD Guanacasteca 1
Cartagines Deportiva SA  logo
Cartagines Deportiva SA 0
BRA Campeonato Paulista A3
02-29 04:00
Bragantino B  logo
Bragantino B 3
Rio Preto SP  logo
Rio Preto SP 0
ICE League Cup B
02-29 03:30
IH Hafnarfjordur  logo
IH Hafnarfjordur 2
UMF Selfoss  logo
UMF Selfoss 4
JAM Premier League
02-29 03:30
Harbour View FC  logo
Harbour View FC 1
Treasure Beach  logo
Treasure Beach 2
Categoría Primera A
02-29 03:15
Fortaleza  logo
Fortaleza 1
Alianza Petrolera  logo
Alianza Petrolera 2
Liga Portugal 2
02-29 03:15
Leixoes  logo
Leixoes 1
Nacional da Madeira  logo
Nacional da Madeira 1
ARG Torneo B
02-29 03:00
Estrella de Berisso  logo
Estrella de Berisso 1
Deportivo Camioneros  logo
Deportivo Camioneros 1
INT FRL
02-29 03:00
Argentina U17(w)  logo
Argentina U17(w) 2
Paraguay (w) U17  logo
Paraguay (w) U17 1
INT FRL
02-29 03:00
Bolivia(w)  logo
Bolivia(w) 0
Peru (w)  logo
Peru (w) 1
ARG Reserve League
02-29 03:00
Huracan Reserves  logo
Huracan Reserves 1
Sarmiento Junin Reserve  logo
Sarmiento Junin Reserve 1
ARG Reserve League
02-29 03:00
Godoy Cruz Reserves  logo
Godoy Cruz Reserves 0
Talleres Cordoba Reserve  logo
Talleres Cordoba Reserve 1
ARG Reserve League
02-29 03:00
Gimnasia LP Reserves  logo
Gimnasia LP Reserves 0
Atletico Tucuman Reserves  logo
Atletico Tucuman Reserves 1
ARG Reserve League
02-29 03:00
CA Colegiales Reserves  logo
CA Colegiales Reserves 2
Villa San Carlos Reserves  logo
Villa San Carlos Reserves 1
GIAO HỮU CLB
02-29 03:00
College Europa  logo
College Europa 3
Glacis United  logo
Glacis United 1
CONCACAF U20 Championship
02-29 03:00
Grenada U20  logo
Grenada U20 4
Martinique U20  logo
Martinique U20 4
Coupe de France
02-29 03:00
FC Rouen  logo
FC Rouen 1
Valenciennes  logo
Valenciennes 1
FA Cup
02-29 03:00
Liverpool  logo
Liverpool 3
Southampton  logo
Southampton 0
FA Cup
02-29 02:45
Nottingham Forest  logo
Nottingham Forest 0
Manchester United  logo
Manchester United 1
FA Cup
02-29 02:45
Wolves  logo
Wolves 1
Brighton Hove Albion  logo
Brighton Hove Albion 0
FA Cup
02-29 02:30
Chelsea  logo
Chelsea 3
Leeds United  logo
Leeds United 2
ARG Tebolidun League GpB
02-29 03:00
Deportivo Laferrere  logo
Deportivo Laferrere 0
Liniers  logo
Liniers 2
ICE LC
02-29 03:00
Akranes  logo
Akranes 1
Vikingur Reykjavik  logo
Vikingur Reykjavik 1
SCO Highland League
02-29 03:00
Wick Academy  logo
Wick Academy 0
Brora Rangers  logo
Brora Rangers 0
SCO Highland League
02-29 03:00
Buckie Thistle FC  logo
Buckie Thistle FC 0
Lossiemouth  logo
Lossiemouth 0
SCO Highland League
02-29 03:00
Forres Mechanics  logo
Forres Mechanics 2
Huntly  logo
Huntly 2
SCO Premiership
02-29 03:00
Livingston F.C.  logo
Livingston F.C. 1
Motherwell  logo
Motherwell 3
SCO Premiership
02-29 02:45
Aberdeen F.C.  logo
Aberdeen F.C. 0
Saint Johnstone  logo
Saint Johnstone 2
SCO Premiership
02-29 02:45
Kilmarnock F.C.  logo
Kilmarnock F.C. 1
Glasgow Rangers  logo
Glasgow Rangers 2
SCO Premiership
02-29 02:45
Heart of Midlothian F.C.  logo
Heart of Midlothian F.C. 1
Hibernian  logo
Hibernian 1
SCO Premiership
02-29 02:45
Celtic F.C.  logo
Celtic F.C. 7
Dundee  logo
Dundee 1
ENG-S Division One
02-29 02:45
Tavistock AFC  logo
Tavistock AFC 1
Willand Rovers  logo
Willand Rovers 3
UEFA WNL
02-29 02:45
Netherlands(w)  logo
Netherlands(w) 0
Germany Women  logo
Germany Women 2
SCO Lowland League
02-29 02:45
Celtic B  logo
Celtic B 7
Civil Service Strollers FC  logo
Civil Service Strollers FC 0
SCO Lowland League
02-29 02:45
Celtic B  logo
Celtic B 0
Civil Service Strollers FC  logo
Civil Service Strollers FC 0
Isthmian League Premier Division
02-29 02:45
Kingstonian  logo
Kingstonian 1
Cheshunt  logo
Cheshunt 1
ENG-S Premier League
02-29 02:45
AFC Totton  logo
AFC Totton 4
Dorchester Town  logo
Dorchester Town 4
Serie A
02-29 02:45
Inter  logo
Inter 4
Atalanta  logo
Atalanta 0
POL Cup
02-29 02:30
Wisla Krakow  logo
Wisla Krakow 1
Widzew lodz  logo
Widzew lodz 1
BEL Cup
02-29 02:30
Union Saint-Gilloise  logo
Union Saint-Gilloise 2
Club Brugge  logo
Club Brugge 0
ITA Serie C PRO Cup
02-29 02:30
Catania FC  logo
Catania FC 2
Rimini  logo
Rimini 0
SWI Cup
02-29 02:30
FC Basel 1893  logo
FC Basel 1893 2
Lugano  logo
Lugano 2
SWI Cup
02-29 02:30
FC Zurich  logo
FC Zurich 0
Winterthur  logo
Winterthur 2
SWI Cup
02-29 02:15
Anthony Sirufo  logo
Anthony Sirufo 0
Servette  logo
Servette 2
ITA Serie B
02-29 02:30
Venezia  logo
Venezia 2
Cittadella  logo
Cittadella 0
ITA Serie B
02-29 02:30
Spezia  logo
Spezia 0
Feralpisalo  logo
Feralpisalo 2
ITA Serie B
02-29 02:30
Pisa  logo
Pisa 2
Modena  logo
Modena 2
Ger-V
02-29 02:00
SpVgg Neu Isenburg  logo
SpVgg Neu Isenburg 0
Germania Ober-Roden  logo
Germania Ober-Roden 5